Helgin 9-10 sept.

08.09 2017 | Knattspyrna 5.fl kk

Leikir helgarinnar eru í eftirfarandi linkum muna að mæta 30 mín fyrir leik á leikstað.

A1
Tómas, Lúkas, Ásgeir, Kristófer, Dagur örn, Bjarki Viðar, Ágúst Orri, Tumi Fannar, Arnar Smári, Kormákur
http://www.ksi.is/mot/motalisti/urslit-stada/?MotNumer=36904

C1

Ari Skúlason, Alexander Orrason, Kári Flosason, Hubert Jakubek, Sebastian Örn, Aron Unnarsson, Viktor Björn Jónsson, Logi Traustason, 2 6.fl
keppa á Framvelli í Úlfarsárdal. Riðill þeirra er hér.
http://www.ksi.is/mot/motalisti/urslit-stada/?MotNumer=37069

D1
Hans Christopher Hansen, Brynjar Jökull Halldórsson, Viktor Logi Halldórsson, Ari Fannar Tómasson, Baltasar Breki Albertsson, Hlynur Snær Hákonarson, Arnar Páll Harðarson, Össur Rafnsson, 2 6.fl
keppa á Tungubökkum í Mosfellsbæ. Riðill þeirra er hér
http://www.ksi.is/mot/motalisti/urslit-stada/?MotNumer=36736

kv. Þjálfarar

Helgin 9-10 sept.

08.09 2017 | Knattspyrna 5.fl kk

Leikir helgarinnar eru í eftirfarandi linkum muna að mæta 30 mín fyrir leik á leikstað.

A1
Tómas, Lúkas, Ásgeir, Kristófer, Dagur örn, Bjarki Viðar, Ágúst Orri, Tumi Fannar, Arnar Smári, Kormákur
http://www.ksi.is/mot/motalisti/urslit-stada/?MotNumer=36904

C1

Ari Skúlason, Alexander Orrason, Kári Flosason, Hubert Jakubek, Sebastian Örn, Aron Unnarsson, Viktor Björn Jónsson, Logi Traustason, 2 6.fl
keppa á Framvelli í Úlfarsárdal. Riðill þeirra er hér.
http://www.ksi.is/mot/motalisti/urslit-stada/?MotNumer=37069

D1
Hans Christopher Hansen, Brynjar Jökull Halldórsson, Viktor Logi Halldórsson, Ari Fannar Tómasson, Baltasar Breki Albertsson, Hlynur Snær Hákonarson, Arnar Páll Harðarson, Össur Rafnsson, 2 6.fl
keppa á Tungubökkum í Mosfellsbæ. Riðill þeirra er hér
http://www.ksi.is/mot/motalisti/urslit-stada/?MotNumer=36736

kv. Þjálfarar

Vikan og helgin 4-10 sept.

03.09 2017 | Knattspyrna 5.fl kk

Æfingadagskrá þessarar viku er eftirfarandi.

Mánudagur: Hópar 1 og 2 frá kl:15-16, Hópar 3 og 4 frá kl.16-17
Miðvikudagur: Hópar 1 og 2 frá kl.15-16, Hópar 3 og 4 frá kl.16-17
Föstudagur: Hópar 1 og 2 frá kl.15-16, Hópar 3 og 4 frá kl.16-17
Æfingar fara fram á Fífuvöllum.

Næstu helgi keppa svo þrjú lið í úrslitakeppni íslandsmótsins (A1, C1 og D1)
Það er ekki komið á hreint hvar A1 keppir eða við hverja en hægt að fylgjast með því hér.
http://www.ksi.is/mot/motalisti/urslit-stada/?MotNumer=36904

C1
Ernir Óli Kristjánsson, Ari Skúlason, Alexander Orrason, Kári Flosason, Hubert Jakubek, Sebastian Örn, Aron Unnarsson, Viktor Björn Jónsson, Logi Traustason, 2 6.fl
keppa á Framvelli í Úlfarsárdal. Riðill þeirra er hér.
http://www.ksi.is/mot/motalisti/urslit-stada/?MotNumer=37069

D1
Hans Christopher Hansen, Brynjar Jökull Halldórsson, Viktor Logi Halldórsson, Ari Fannar Tómasson, Baltasar Breki Albertsson, Hlynur Snær Hákonarson, Arnar Páll Harðarson, Össur Rafnsson, 2 6.fl
keppa á Tungubökkum í Mosfellsbæ. Riðill þeirra er hér
http://www.ksi.is/mot/motalisti/urslit-stada/?MotNumer=36736

Látið vita ef strákarnir komast ekki í leikina.
kv. Þjálfarar

Helgin 1-3 sept o.fl.

28.08 2017 | Knattspyrna 5.fl kk

Varðandi æfingar þessa vikuna þá færast þær yfir á Smárahvammsvöll. (Fífan er lokuð vegna sjávarútvegssýningu)

Varðandi æfingar næsta vetur þá er æfingataflan í vinnslu enn þetta er æfinga tafla vetrarins eins og hún lítur út núna
https://www.breidablik.is/aefingar/knattspyrna/

Um helgina keppa þrjú lið frá okkur á Akureyri. Liðin eru.
A lið- A riðill
Tómas, Lúkas, Ásgeir, Kristófer, Dagur örn, Bjarki Viðar, Ágúst Orri, Tumi Fannar, Arnar Smári, Kormákur
A-lið, B riðill
Arnar Ingi Bjarnason, Rúrik, Bjarki Freyr, Húni, Mikael, Atli Þór Gunnarsson, Gabríel Snær Hallsson, Hilmar Ingi Hilmarsson, Ísar Valur Tryggvason
B lið- Ariðill
Nói, Haraldur Björgvin, Dagur Eiríksson, Bóas Máni Alfreðsson, JónÞór, Jón Einar, Henrik, Jóhann Breki, Róbert Laufdal, Hannes

Lagt verður af stað með rútu frá Smáranum kl. 16.00 á föstudaginn (1.sept).
Breiðablik borgar rútu og gistingu fyrir strákana.
Strákarnir þurfa sjálfir að koma með nesti og vasapening fyrir helginni en reiknað er með að borða á blönduósi á föstudaginn og Pizzaveisla á laugardeginum.
Strákarnir þurfa einnig að taka með sér dýnu, sæng, kodda og sundföt ásamt knattspyrnudóti og öðrum fötum.

Ég þarf að fá 1-2 liðsstjóra á hvert lið. Liðsstjórinn ferðast með strákunum í rútunni og gistir með þeim.
þeir sem óska eftir liðsstjórn eru vinsamlegast beðnir um að senda póst á .(JavaScript must be enabled to view this email address) 
 

Vikan 28-1 ágúst/sept

27.08 2017 | Knattspyrna 5.fl kk

Sælir Foreldrar.
Æfingaáætlun þessa vikuna er eftirfarandi.
Mánudagur: hópar 1 og 2 æfa kl. 15-16, hópar 3 og 4 æfa kl. 16-17. 
Þriðjudagur: frí
Miðvikudagur: hópar 1 og 2 æfa kl. 15-16, hópar 3 og 4 æfa kl. 16-17.
Fimmtudagur: hópar 1 og 2 æfa kl. 15-16, hópar 3 og 4 æfa kl. 16-17.
Föstudagur frí
Æfingar fara fram í Fífunni/Fífuvöllum.

Einn leikur fer fram í þessari viku en það er viðureign B1 og B3. Sigurvegarinn í þeirri viðureign fer í úrslitakeppnina um næstu helgi.

Mánudagurinn 28.ágúst.
Leikur B1 vs B3.
Leikur 17.00 mæting 16.30 á Fífuvelli.

B lið- Ariðill
Nói, Haraldur Björgvin, Dagur Eiríksson, Bóas Máni Alfreðsson, JónÞór, Jón Einar, Henrik, Jóhann Breki, Róbert Laufdal, Hannes
B lið, C-riðill
Alejandro Egill Bote, Daníel Melsteð Sigurjónsson, Benedikt Kári Brynjarsson, Jökull Orri, Patrik Dagur Sigurðsson, Alex Darri, Ísak nikolai, Guðjón Dunbar, Arnaldur Máni Birgisson, Einar Haruka Árnason
 

föstudagurinn 25. ágúst

24.08 2017 | Knattspyrna 5.fl kk

Föstudagur 25. ágúst

Leikir við HK á Gervigrasinu fyrir utan Kórinn.
Leikur 15.00 mæting 14.30 á gervigrasið fyrir utan Kórinn.

A lið- A riðill
Tómas, Lúkas, Ásgeir, Kristófer, Dagur örn, Bjarki Viðar, Tumi Fannar, Arnar Smári, Mír Salah
C lið-A riðill
Ernir Óli Kristjánsson, Ari Skúlason, Alexander Orrason, Kári Flosason, Hubert Jakubek, Sebastian Örn, Aron Unnarsson, Viktor Björn Jónsson, Logi Traustason, 2 6.fl

Leikir 15.50 mæting 15.20 á gervigrasið fyrir utan Kórinn
B lið- Ariðill

Nói, Haraldur Björgvin, Dagur Eiríksson, Bóas Máni Alfreðsson, JónÞór, Jón Einar, Henrik, Jóhann Breki, Róbert Laufdal, Hannes, Adam Elí Ómarsson
D lið – A riðill
Hans Christopher Hansen, Brynjar Jökull Halldórsson, Viktor Logi Halldórsson, Ari Fannar Tómasson, Baltasar Breki Albertsson, Hlynur Snær Hákonarson, Arnar Páll Harðarson, 2 6.fl

Leikir við Grindavík,Fram og Hauka á Fífuvöllum
Leikir 16.00 mæting 15.30 á Fífuvelli.

A-lið, B riðill
Arnar Ingi Bjarnason, Rúrik, Bjarki Freyr, Húni, Mikael, Atli Þór Gunnarsson, Gabríel Snær Hallsson, Hilmar Ingi Hilmarsson, Ísar Valur Tryggvason
C lið, B-riðill
Skarphéðinn Nói Helgason, Magnús Jóhannesson, Viktor Ari Ágústsson, Stefán Orri Guðmundsson, Gunnar Fannberg Gunnarsson, Pétur Ingi Þorsteinsson, Samúel Týr Sigþórsson McClure, Júlíus Kári Þórisson, Benedikt Kári Brynjarsson, Jökull Orri, Arnaldur Máni Birgisson,

Leikir 16.50 mæting 16.20 á Fífuvelli
B lið, B-riðill

Hilmar Karlsson, Bogdan Bogdanovic, Hörður Már Þórisson, Sveinn Ísak Rúnarsson, Sævar Steinn Hafsteins, Alexander Hrafn Hannibalsson, Rökkvi Valsson, Alexander Sævarsson, Bjartur Bragi Ragnarsson, Hákon Hilmir Arnarsson
D lið, B-riðill
Sigurjón Helgi, Óskar Páll Róbertsson, Róbert Örn Andrason, Tóbías Dagur Úlfsson, Bjartur Freyr, Óskar Smári, Ernir Óli Kristjánsson, Alejandro Egill Bote, Gunnar Fannberg Gunnarsson, Patrik Dagur Sigurðsson, Ísak nikolai, Einar Haruka Árnason

Leikur 17.40 mæting 17.10 á Fífuvelli
D lið, D-riðill

Hermann Guðmundsson, Sigurður Kári Harðarson, Aron Daði Valdimarsson, Einar Anton Birgisson, Christopher Einar Clapcott, Aron Kristinn, Hans Christopher Hansen, Hjálmar Helgi Jónsson, Sindri Björn Daníelsson, Andri Dagur Kristjánsson, Guðjón Daníel Bjarnason

Leikur við KR á KR-velli
Leikur 16.40 mæting 16.10 á KR-völl
C lið , C-riðill – Breiðablik 4

Arnar Elí Guðlaugsson, Elvar Már Hermannsson, Nojus Visinskas, Daði Snær Grétarsson, Jónas Nói Ingvason, Kolviður Gísli Helgason, Bjartur Clausen, Hallmundur Víðir, Kjartan Hallmundarson, Marteinn Ingi Helgason,

Vikan 21-28 ágúst

19.08 2017 | Knattspyrna 5.fl kk

Hérna eru leikir vikunar.
Vinsamlegast látið vita ef strákarnir komast ekki með því að senda póst á .(JavaScript must be enabled to view this email address)

Mánudagurinn 21.ágúst.
Leikur við Fylki á Smárahvammsvelli.
Leikur 16.00 mæting 15.30 á Smárahvammsvöll.
C lið , C-riðill – Breiðablik 4

Arnar Elí Guðlaugsson, Elvar Már Hermannsson, Jóhann Kári Þorsteinsson, Nojus Visinskas, Arnar Ingi Bjarnason, Daði Snær Grétarsson, Freyr Eaton Pétursson, Tómas Andri, Nói Pétur, Jónas Nói Ingvason, Kolviður Gísli Helgason, Bjartur Clausen
 

Þriðjudagurinn 22. ágúst

Leikir við Víking í Fagralundi.
Leikir 16.00 mæting 15.30 í Fagralund
A lið- A riðill

Tómas, Lúkas, Ásgeir, Kristófer, Dagur örn, Bjarki Viðar, Ágúst Orri, Tumi Fannar, Arnar Smári
C lið-A riðill
Ernir Óli Kristjánsson, Ari Skúlason, Alexander Orrason, Kári Flosason, Hubert Jakubek, Sebastian Örn, Aron Unnarsson, Viktor Björn Jónsson, Logi Traustason, 2 6.fl

Leikir 16.50 mæting 16.20 í Fagralund
B lið- Ariðill

Nói, Haraldur Björgvin, Dagur Eiríksson, Bóas Máni Alfreðsson, JónÞór, Jón Einar, Henrik, Jóhann Breki, Róbert Laufdal, Hannes
D lið – A riðill
Hans Christopher Hansen, Brynjar Jökull Halldórsson, Viktor Logi Halldórsson, Ari Fannar Tómasson, Baltasar Breki Albertsson, Hlynur Snær Hákonarson, Arnar Páll Harðarson, Össur Rafnsson, 2 6.fl

Fimmtudagur 24.ágúst
leikur kl.16.00 mæting 15.30 á Víkingsvöll.
D lið, D-riðill
Hermann Guðmundsson, Sigurður Kári Harðarson, Einar Anton Birgisson, Christopher Einar Clapcott, Aron Kristinn, Hans Christopher Hansen, Arnar Elí Guðlaugsson, Arnar Ingi Bjarnason, Daði Snær Grétarsson, Aron Bujupi, Jökull Freyr Óttarrsson
 

Miðvikudagurinn 23. ágúst

Leikir við Álftanes á Fífuvöllum
Leikur16.00 mæting 15.30 á Fífuvelli
A lið, C-riðill

Bjarki K Jónsson, Adam Elí Ómarsson, Ívar Armin, Mír Salah Karim, Eric Mac Rafnarsson, Gabriel Waren, Sævar Larsen, Atli Týr Jacobsen, Friðrik Björgvinsson, Eiríkur Örn Beck

Leikur 16.50 mæting 16.20 á Fífuvelli
B lið, C-riðill

Alejandro Egill Bote, Daníel Melsteð Sigurjónsson, Benedikt Kári Brynjarsson, Jökull Orri, Patrik Dagur Sigurðsson, Alex Darri, Andri Andrason Bartolozzi, Ísak nikolai, Guðjón Dunbar, Arnaldur Máni Birgisson, Einar Haruka Árnason

Föstudagur 25. ágúst

Leikir við HK á Gervigrasinu fyrir utan Kórinn.
Leikur 15.00 mæting 14.30 á gervigrasið fyrir utan Kórinn.
A lið- A riðill

Tómas, Lúkas, Ásgeir, Kristófer, Dagur örn, Bjarki Viðar, Ágúst Orri, Tumi Fannar, Arnar Smári, Kormákur
C lið-A riðill
Ernir Óli Kristjánsson, Ari Skúlason, Alexander Orrason, Kári Flosason, Hubert Jakubek, Sebastian Örn, Aron Unnarsson, Viktor Björn Jónsson, Logi Traustason, 2 6.fl

Leikir 15.50 mæting 15.20 á gervigrasið fyrir utan Kórinn
B lið- Ariðill

Nói, Haraldur Björgvin, Dagur Eiríksson, Bóas Máni Alfreðsson, JónÞór, Jón Einar, Henrik, Jóhann Breki, Róbert Laufdal, Hannes
D lið – A riðill
Hans Christopher Hansen, Brynjar Jökull Halldórsson, Viktor Logi Halldórsson, Ari Fannar Tómasson, Baltasar Breki Albertsson, Hlynur Snær Hákonarson, Arnar Páll Harðarson, Össur Rafnsson, 2 6.fl

Leikir við Grindavík,Fram og Hauka á Fífuvöllum
Leikir 16.00 mæting 15.30 á Fífuvelli.
A-lið, B riðill

Arnar Ingi Bjarnason, Rúrik, Bjarki Freyr, Húni, Róbert Luu, Mikael, Atli Þór Gunnarsson, Gabríel Snær Hallsson, Hilmar Ingi Hilmarsson, Ísar Valur Tryggvason
C lið, B-riðill
Skarphéðinn Nói Helgason, Magnús Jóhannesson, Viktor Ari Ágústsson, Stefán Orri Guðmundsson, Gunnar Fannberg Gunnarsson, Pétur Ingi Þorsteinsson, Samúel Týr Sigþórsson McClure, Júlíus Kári Þórisson, Daníel Orri Þorsteinsson

Leikir 16.50 mæting 16.20 á Fífuvelli
B lið, B-riðill

Hilmar Karlsson, Bogdan Bogdanovic, Hörður Már Þórisson, Sveinn Ísak Rúnarsson, Sævar Steinn Hafsteins, Alexander Hrafn Hannibalsson, Rökkvi Valsson, Alexander Sævarsson, Bjartur Bragi Ragnarsson, Hákon Hilmir Arnarsson
D lið, B-riðill
Sigurjón Helgi, Óskar Páll Róbertsson, Róbert Örn Andrason, Tóbías Dagur Úlfsson, Baltasar Breki Rúnarsson, Halldór Svanberg, Katanyve Imsorn, Kasparas Zygas, Bjartur Freyr, Jakob Wilczynski, Óskar Smári, Ernir Óli Kristjánsson, Alejandro Egill Bote, Gunnar Fannberg Gunnarsson

Leikur 17.40 mæting 17.10 á Fífuvelli
D lið, D-riðill

Hermann Guðmundsson, Sigurður Kári Harðarson, Aron Daði Valdimarsson, Einar Anton Birgisson, Christopher Einar Clapcott, Ísak Arnar, Úlfur Númi, Aron Kristinn, Hrafn William Pitt, Hans Christopher Hansen, Arnar Elí Guðlaugsson

Leikur við KR á KR-velli 
Leikur 16.40 mæting 16.10 á KR-völl
C lið , C-riðill – Breiðablik 4

Arnar Elí Guðlaugsson, Elvar Már Hermannsson, Jóhann Kári Þorsteinsson, Nojus Visinskas, Arnar Ingi Bjarnason, Daði Snær Grétarsson, Freyr Eaton Pétursson, Tómas Andri, Nói Pétur, Jónas Nói Ingvason, Kolviður Gísli Helgason, Bjartur Clausen









 

Vikan 14-20 ágúst.

10.08 2017 | Knattspyrna 5.fl kk

Sælir foreldrar 
Eftir smá frí frá leikjum byrjar gamanið aftur á mánudag og mun 5.fl.kk spila 50 leiki á næstu tveimur vikum.
Ef strákarnir komast ekki í leiki, þarf að láta vita tímanlega á .(JavaScript must be enabled to view this email address) svo hægt sé að redda lánsmönnum.
Mánudaginn 14. ágúst mæta allir þeir sem ekki eru að keppa á æfingu kl.11.00.
Annars er dagskráin eftirfarandi.

Miðvikudagurinn 16. ágúst

Leikur við HK á Gervigrasinu fyrir utan Kórinn
leikur 12.00 mæting 11.30 á gervigrasið fyrir utan Kórinn
D lið, D-riðill
Hermann Guðmundsson, Sigurður Kári Harðarson, Daníel Helgi Valgeirsson, Aron Daði Valdimarsson, Einar Anton Birgisson, Christopher Einar Clapcott, Ísak Arnar, Úlfur Númi, Aron Kristinn, Hrafn William Pitt, Bjarki Freyr Guðmundsson, Hans Christopher Hansen, Arnar Elí Guðlaugsson

Leikir við Aftureldingu á Tungubökkum í Mosfellsbæ
Leikur 15.00 mæting 14.30 á Tungubakkavöll
C lið , C-riðill – Breiðablik 4
Arnar Elí Guðlaugsson, Elvar Már Hermannsson, Jóhann Kári Þorsteinsson, Nojus Visinskas, Arnar Ingi Bjarnason, Daði Snær Grétarsson, Freyr Eaton Pétursson, Tómas Andri, Nói Pétur, Jónas Nói Ingvason, Kolviður Gísli Helgason, Bjartur Clausen

Leikur kl. 16.00 mæting 15.30 á Tungubakkavöll
A-lið, B riðill
Arnar Ingi Bjarnason, Rúrik, Bjarki Freyr, Húni, Róbert Luu, Mikael, Atli Þór Gunnarsson, Gabríel Snær Hallsson, Hilmar Ingi Hilmarsson, Ísar Valur Tryggvason
C lið, B-riðill
Skarphéðinn Nói Helgason, Magnús Jóhannesson, Viktor Ari Ágústsson, Stefán Orri Guðmundsson, Gunnar Fannberg Gunnarsson, Pétur Ingi Þorsteinsson, Samúel Týr Sigþórsson McClure, Júlíus Kári Þórisson, Daníel Orri Þorsteinsson

Leikur 16.50 mæting 16.20 á Tungubakkavöll
B lið, B-riðill
Hilmar Karlsson, Bogdan Bogdanovic, Hörður Már Þórisson, Sveinn Ísak Rúnarsson, Sævar Steinn Hafsteins, Alexander Hrafn Hannibalsson, Rökkvi Valsson, Alexander Sævarsson, Bjartur Bragi Ragnarsson, Hákon Hilmir Arnarsson
D lið, B-riðill
Sigurjón Helgi, Óskar Páll Róbertsson, Róbert Örn Andrason, Tóbías Dagur Úlfsson, Baltasar Breki Rúnarsson, Halldór Svanberg, Katanyve Imsorn, Kasparas Zygas, Bjartur Freyr, Jakob Wilczynski, Óskar Smári, Ernir Óli Kristjánsson, Alejandro Egill Bote, Gunnar Fannberg Gunnarsson

Fimmtudagurinn 17 ágúst

Leikir við Leikni á Leiknisvelli
leikur kl.15.00 mæting 14.30 á Leiknisvöll
A lið, C-riðill
Bjarki K Jónsson, Adam Elí Ómarsson, Ívar Armin, Mír Salah Karim, Eric Mac Rafnarsson, Gabriel Waren, Sævar Larsen, Atli Týr Jacobsen, Friðrik Björgvinsson, Eiríkur Örn Beck
C lið, C-riðill – Breiðablik 3
Nojus Visinskas (M), Jónas Breki Kristinsson, Jökull Freyr Óttarrsson, Aron Bujupi, Darri Dagur Dagbjartsdon, Marteinn Ingi Helgason, Matthías Daði Gíslason, Loick Clemeur, Hjálmar Helgi Jónsson, Hallmundur Víðir, Kjartan Hallmundarson

Leikur kl. 15.50 mæting 15.20 á Leiknisvöll
B lið, C-riðill
Alejandro Egill Bote, Daníel Melsteð Sigurjónsson, Benedikt Kári Brynjarsson, Jökull Orri, Patrik Dagur Sigurðsson, Alex Darri, Andri Andrason Bartolozzi, Ísak nikolai, Guðjón Dunbar, Arnaldur Máni Birgisson, Einar Haruka Árnason
D lið, C-riðill
Guðjón Daníel Bjarnason, Óttar Örn Bergmann Sigfússon, Snorri Már Arnarsson, Guðmundur Ingi Guðleifsson, Kjartan Ingólfsson, Sindri Björn Daníelsson, Victor Emil Þórhallsson, Andri Dagur Kristjánsson, Kristinn Örn Helguson, Logi Hrafn pètursson, Karvel Leví Atlason, Sigurður Kári Harðarson, Hilmar Karlsson, Bjarki K Jónsson

Föstudagurnn 18 ágúst

Leikir við Fjölni og Fylki á Fífuvöllum.
Leikur kl. 16.00 mæting 15.30 á Fífuvelli.
A lið- A riðill
Tómas, Lúkas, Ásgeir, Kristófer, Dagur örn, Bjarki Viðar, Ágúst Orri, Tumi Fannar, Kormákur
C lið-A riðill
Ernir Óli Kristjánsson, Ari Skúlason, Alexander Orrason, Kári Flosason, Hubert Jakubek, Sebastian Örn, Aron Unnarsson, Viktor Björn Jónsson, Logi Traustason, 2 6.fl

Leikur 16.50 mæting 16.20 á Fífuvelli.
B lið- Ariðill
Nói, Haraldur Björgvin, Dagur Eiríksson, Bóas Máni Alfreðsson, JónÞór, Jón Einar, Henrik, Jóhann Breki, Róbert Laufdal, Hannes
D lið – A riðill
Hans Christopher Hansen, Brynjar Jökull Halldórsson, Viktor Logi Halldórsson, Ari Fannar Tómasson, Baltasar Breki Albertsson, Hlynur Snær Hákonarson, Arnar Páll Harðarson, Össur Rafnsson, 2 6.fl

Leikir við ÍR á ÍR velli
Leikur 16.00 mæting 15.30 á ÍR völl
A-lið, B riðill
Arnar Ingi Bjarnason, Rúrik, Bjarki Freyr, Húni, Róbert Luu, Mikael, Atli Þór Gunnarsson, Gabríel Snær Hallsson, Hilmar Ingi Hilmarsson, Ísar Valur Tryggvason
C lið, B-riðill
Skarphéðinn Nói Helgason, Magnús Jóhannesson, Viktor Ari Ágústsson, Stefán Orri Guðmundsson, Gunnar Fannberg Gunnarsson, Pétur Ingi Þorsteinsson, Samúel Týr Sigþórsson McClure, Júlíus Kári Þórisson, Daníel Orri Þorsteinsson

Leikur 16.50 mæting 16.20 á ÍR völl
B lið, B-riðill
Hilmar Karlsson, Bogdan Bogdanovic, Hörður Már Þórisson, Sveinn Ísak Rúnarsson, Sævar Steinn Hafsteins, Alexander Hrafn Hannibalsson, Rökkvi Valsson, Alexander Sævarsson, Bjartur Bragi Ragnarsson, Hákon Hilmir Arnarsson
D lið, B-riðill
Sigurjón Helgi, Óskar Páll Róbertsson, Róbert Örn Andrason, Tóbías Dagur Úlfsson, Baltasar Breki Rúnarsson, Halldór Svanberg, Katanyve Imsorn, Kasparas Zygas, Bjartur Freyr, Jakob Wilczynski, Óskar Smári, Ernir Óli Kristjánsson, Alejandro Egill Bote, Gunnar Fannberg Gunnarsson

Leikur við Hauka á Ásvöllum
Leikur 17.40 mæting 17.10 á Ásvelli.
D lið, D-riðill
Hermann Guðmundsson, Sigurður Kári Harðarson, Daníel Helgi Valgeirsson, Aron Daði Valdimarsson, Einar Anton Birgisson, Christopher Einar Clapcott, Ísak Arnar, Úlfur Númi, Aron Kristinn, Hrafn William Pitt, Bjarki Freyr Guðmundsson, Hans Christopher Hansen, Arnar Elí Guðlaugsson

Laugardagurinn 19. ágúst

Leikur við Vestra í Fagralundi 
Leikur 14.00 mæting 13.30 í Fagralund
A lið, C-riðill
Bjarki K Jónsson, Adam Elí Ómarsson, Ívar Armin, Mír Salah Karim, Eric Mac Rafnarsson, Gabriel Waren, Sævar Larsen, Atli Týr Jacobsen, Friðrik Björgvinsson, Eiríkur Örn Beck

Leikur kl. 14.50 mæting 14.20 í Fagralund
B lið, C-riðill
Alejandro Egill Bote, Daníel Melsteð Sigurjónsson, Benedikt Kári Brynjarsson, Jökull Orri, Patrik Dagur Sigurðsson, Alex Darri, Andri Andrason Bartolozzi, Ísak nikolai, Guðjón Dunbar, Arnaldur Máni Birgisson, Einar Haruka Árnason

Sunnudagurinn 20. ágúst

Leikur við Aftureldingu í Fagralundi
leikur kl. 16.00 mæting 15.30 í Fagralund
C lið, C-riðill – Breiðablik 3
Nojus Visinskas (M), Jónas Breki Kristinsson, Jökull Freyr Óttarrsson, Aron Bujupi, Darri Dagur Dagbjartsdon, Marteinn Ingi Helgason, Matthías Daði Gíslason, Loick Clemeur, Hjálmar Helgi Jónsson, Hallmundur Víðir, Kjartan Hallmundarson

leikur 16.50 mæting 16.20 á Fífuvelli
D lið, C-riðill
Guðjón Daníel Bjarnason, Óttar Örn Bergmann Sigfússon, Snorri Már Arnarsson, Guðmundur Ingi Guðleifsson, Kjartan Ingólfsson, Sindri Björn Daníelsson, Victor Emil Þórhallsson, Andri Dagur Kristjánsson, Kristinn Örn Helguson, Logi Hrafn pètursson, Karvel Leví Atlason, Sigurður Kári Harðarson, Hilmar Karlsson, Bjarki K Jónsson







 

 



 

Vikan 17-21 júlí.

13.07 2017 | Knattspyrna 5.fl kk

Vikuna 17-21 júlí spilum við 14 leiki.
Sendið póst á .(JavaScript must be enabled to view this email address) ef strákarnir komast ekki.
hérna er dagskráin.

Mánudagurinn 17 júlí.

Leikir 17.40 mæting 17.10 á grasið í Fagralundi.
C lið , C-riðill – Breiðablik 4

Arnar Elí Guðlaugsson, Elvar Már Hermannsson, Jóhann Kári Þorsteinsson, Arnar Ingi Bjarnason, Daði Snær Grétarsson, Jónas Nói Ingvason, Kolviður Gísli Helgason, Bjartur Clausen

Leikir við Hauka á Ásvöllum.
Leikur 16.00 mæting 15.30
A-lið, B riðill

Arnar Ingi Bjarnason, Rúrik, Bjarki Freyr, Húni, Róbert Luu, Mikael, Atli Þór Gunnarsson, Gabríel Snær Hallsson, Hilmar Ingi Hilmarsson, Ísar Valur Tryggvason
C lið, B-riðill
Skarphéðinn Nói Helgason, Magnús Jóhannesson, Viktor Ari Ágústsson, Róbert Elí Árnason, Stefán Orri Guðmundsson, Gunnar Fannberg Gunnarsson, Pétur Ingi Þorsteinsson, Samúel Týr Sigþórsson McClure, Júlíus Kári Þórisson, Daníel Orri Þorsteinsson

Leikir 16.50 mæting 16.20 á Ásvelli
B lið, B-riðill

Hilmar Karlsson, Bogdan Bogdanovic, Hörður Már Þórisson, Sveinn Ísak Rúnarsson, Sævar Steinn Hafsteins, Alexander Hrafn Hannibalsson, Rökkvi Valsson, Alexander Sævarsson, Bjartur Bragi Ragnarsson, Hákon Hilmir Arnarsson
D lið, B-riðill
Sigurjón Helgi, Óskar Páll Róbertsson, Róbert Örn Andrason, Tóbías Dagur Úlfsson, Baltasar Breki Rúnarsson, Halldór Svanberg, Katanyve Imsorn, Kasparas Zygas, Mikael Bergmann, Bjartur Freyr, Jakob Wilczynski, Ernir Óli Kristjánsson, Alejandro Egill Bote, Gunnar Fannberg Gunnarsson

Þriðjudagurinn 18. Júlí

Leikir við Skallagrím á Grasinu í Fagralundi.
Leikur 16.00 mæting 15.30
A lið, C-riðill

Bjarki K Jónsson, Adam Elí Ómarsson, Ívar Armin, Mír Salah Karim, Eric Mac Rafnarsson, Gabriel Waren, Atli Týr Jacobsen, Friðrik Björgvinsson, Eiríkur Örn Beck

Leikur 16.50 mæting 16.20 á grasið í fagralundi.
B lið, C-riðill

Alejandro Egill Bote, Daníel Melsteð Sigurjónsson, Benedikt Kári Brynjarsson, Jökull Orri, Patrik Dagur Sigurðsson, Alex Darri, Andri Andrason Bartolozzi, Ísak nikolai, Guðjón Dunbar,  Einar Haruka Árnason

Fimmtudagurinn 20. júlí

Leikir við Njarðvík á Njarðtaksvellinum.
Leikur 16.00 mæting 15.30 á Njarðtaksvöllinn.
A lið, C-riðill

Bjarki K Jónsson, Adam Elí Ómarsson, Ívar Armin, Mír Salah Karim, Eric Mac Rafnarsson, Gabriel Waren, Atli Týr Jacobsen, Friðrik Björgvinsson, Eiríkur Örn Beck
 

Leikur 16.50 mæting 16.20 á Njarðtaksvöllinn.
B lið, C-riðill

Alejandro Egill Bote, Daníel Melsteð Sigurjónsson, Benedikt Kári Brynjarsson, Jökull Orri, Patrik Dagur Sigurðsson, Alex Darri, Andri Andrason Bartolozzi, Ísak nikolai, Guðjón Dunbar, Einar Haruka Árnason

Leikur við Selfoss á grasinu í Fagralundi
Leikur 16.00 mæting 15.30
C lið , C-riðill – Breiðablik 4

Arnar Elí Guðlaugsson, Elvar Már Hermannsson, Jóhann Kári Þorsteinsson, Arnar Ingi Bjarnason, Daði Snær Grétarsson, Jónas Nói Ingvason, Kolviður Gísli Helgason, Bjartur Clausen
 

Vikan 26-30 Júní

25.06 2017 | Knattspyrna 5.fl kk

Vikan 26-30 Júní er eftirfarandi.

Þriðjudaginn 27. Júní.


Leikur við HK á Gervigrasinu fyrir utan Kórinn.
Leikur 16.00 mæting 15.30 á Gervigrasið fyrir utan Kórinn.
C lið , C-riðill – Breiðablik 4

Arnar Elí Guðlaugsson, Elvar Már Hermannsson, Jóhann Kári Þorsteinsson, Nojus Visinskas, Arnar Ingi Bjarnason, Daði Snær Grétarsson, Freyr Eaton Pétursson, Tómas Andri, Nói Pétur, Jónas Nói Ingvason, Kolviður Gísli Helgason, Bjartur Clausen
 

Leikir við KR á Fífuvöllum.
Leikir 16.00 mæting 15.30 á Fífuvelli.

A lið- A riðill
Tómas, Lúkas, Ásgeir, Kristófer, Dagur örn, Bjarki Viðar, Ágúst Orri, Tumi Fannar, Arnar Smári, Kormákur
C lið-A riðill
Ernir Óli Kristjánsson, Ari Skúlason, Alexander Orrason, Kári Flosason, Hubert Jakubek, Sebastian Örn, Aron Unnarsson, Viktor Björn Jónsson, Logi Traustason, 2 6.fl
 

Leikir 16.50 mæting 16.20 á Fífuvelli.
B lið- Ariðill
Nói, Haraldur Björgvin, Dagur Eiríksson, Bóas Máni Alfreðsson, JónÞór, Jón Einar, Henrik, Jóhann Breki, Róbert Laufdal, Hannes
D lið – A riðill
Hans Christopher Hansen, Brynjar Jökull Halldórsson, Viktor Logi Halldórsson, Ari Fannar Tómasson, Stefán Máni Hafsteinsson, Baltasar Breki Albertsson, Hlynur Snær Hákonarson, Arnar Páll Harðarson, Össur Rafnsson, 2 6.fl

Miðvikudagurinn 28. júní

Leikur við ÍR á Smárahvammsvelli.
Leikur 17.40 mæting 17.10
D lið, D-riðill

Hermann Guðmundsson, Sigurður Kári Harðarson, Daníel Helgi Valgeirsson, Aron Daði Valdimarsson, Einar Anton Birgisson, Christopher Einar Clapcott, Ísak Arnar, Úlfur Númi, Aron Kristinn, Hrafn William Pitt, Bjarki Freyr Guðmundsson, Hans Christopher Hansen, Arnar Elí Guðlaugsson

Leikir við Fjölni á Fjölnisvelli (Gervigrasið fyrir aftan Egilshöll).
Leikir 18.30 mæting 18.00
B lið, B-riðill

Hilmar Karlsson, Bogdan Bogdanovic, Hörður Már Þórisson, Sveinn Ísak Rúnarsson, Sævar Steinn Hafsteins, Alexander Hrafn Hannibalsson, Rökkvi Valsson, Alexander Sævarsson, Bjartur Bragi Ragnarsson, Hákon Hilmir Arnarsson
D lið, B-riðill
Sigurjón Helgi, Óskar Páll Róbertsson, Róbert Örn Andrason, Tóbías Dagur Úlfsson, Baltasar Breki Rúnarsson, Halldór Svanberg, Katanyve Imsorn, Kasparas Zygas, Mikael Bergmann, Bjartur Freyr, Jakob Wilczynski, Óskar Smári, Ernir Óli Kristjánsson, Alejandro Egill Bote, Gunnar Fannberg Gunnarsson

Fimmtudagurinn 29.júní

Innbyrðisleikur á Fífuvöllum. 
Leikur 12.00 mæting 11.30 á Fífuvelli.
C lið, C-riðill – Breiðablik 3

Nojus Visinskas (M), Jónas Breki Kristinsson, Jökull Freyr Óttarrsson, Aron Bujupi, Darri Dagur Dagbjartsdon, Marteinn Ingi Helgason, Matthías Daði Gíslason, Loick Clemeur, Hjálmar Helgi Jónsson, Hallmundur Víðir, Kjartan Hallmundarson
C lið , C-riðill – Breiðablik 4
Arnar Elí Guðlaugsson, Elvar Már Hermannsson, Jóhann Kári Þorsteinsson, Nojus Visinskas, Arnar Ingi Bjarnason, Daði Snær Grétarsson, Freyr Eaton Pétursson, Tómas Andri, Nói Pétur, Jónas Nói Ingvason, Kolviður Gísli Helgason, Bjartur Clausen


 

5. flokkur karla