Faxinn 29.nóv

26.11 2015 | Knattspyrna 4.fl kk

Þrjú lið spila hjá okkur á sunnudaginn:

Lið A2 spilar við HK2 í Kórnum kl: 9:00 á sunnudagsmorgun, mæting 8:10 í klefann í Kórnum.
Þeir sem mæta eru:

Aðalsteinn Freyr Sigurðarson-Alexander Fannberg Gunnarsson-Andri Dagur Harðarson-Axel Máni Bjarnason-Einar Bragi Aðalsteinsson-Elís Maron Hannesson-Guðmundur Andri Ólason-Hákon Logi Bergsson-Halldór Atli Kristjánsson-Loftur Ásmundsson-Óðinn Örn Jacobsen Helgason-Óliver Máni Scheving-Óliver Þór Brynjarsson-Símon Michael Guðjónsson-Steinþór Víkingur Óskarsson (M)-Tómas Bjarki Jónsson.

Þjálfari með leik er Hákon og vinsamlegast láta vita sólarhring fyrir leik hið minnsta ef um forföll er að ræða. Þeir sem eru eitthvað tæpir vegna meiðsla eru ekki að spila. 

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------


Á Selfossi spilar A2 í 8manna og B2 í 8manna liðum. Mæting 14:15 í klefann undir stúkunni við gervigrasið á Selfossi. Leikur byrjar kl: 15:00

Þeir sem mæta eru:

Atli Christian Pálsson-Bergþór Snær Örnólfsson-Einar Andri Briem-Gísli Eggertsson-Helgi Hrannar Briem-Örvar Máni Kristófersson-Páll Rist Aubergy
Pétur Ari Pétursson-Viktor Kári Ágústsson (M)-Þorsteinn Már Höskuldsson-Adam Freyr Víðisson-Arnar Þór Guðnason-Arngrímur Stefánsson (M)
Axel Ingi Árnason-Hjörtur Hilar K. Benediktsson-Hlynur Freyr Magnússon--Kristófer Breki Halldórsson-Markús Ingi Hróðmarsson
Mateusz Piotr Jakubek-Orri Þór Ránarson-Tryggvi Þorvaldsson 

Þjálfarar með leiki eru Guðmundur og Jorge.  Vinsamlegast láta vita sólarhring fyrir leik hið minnsta ef um forföll er að ræða. Þeir sem eru eitthvað tæpir vegna meiðsla eru ekki að spila. 

Leikir í Faxaflóamóti 7.nóv.

05.11 2015 | Knattspyrna 4.fl kk

Laugardaginn 7.nóv spila 7 lið af 10 hjá okkur í Faxaflóamótinu.
Þeir sem komast ekki í þessa leiki láta vita sem fyrst. 

Leikur kl:10. Mæting 9:15 í klefa í Fagralund.  Breiðablik1-Breiðablik2.  Á ksi.is heita liðin A1 og A2 í 8manna bolta. 
Skiptum í tvö jöfn lið og þeir sem mæta eru:

Arnar Freyr Sigurgeirsson-Björgvin Tristan Arnarsson-Daníel Hrafn Línberg Magnússon-Daníel Snær Eyþórsson-Gunnar Hrafn Kristjánsson-Hrannar Ingi Jónsson-Ívar Andri Hannesson-Jón Þór Jóhannsson-Sölvi Santos-
Andri Freyr Gilbertsson (M)-Atli Christian Pálsson-Bergþór Snær Örnólfsson-Einar Andri Briem-Gísli Eggertsson-Helgi Hrannar Briem-Örvar Máni Kristófersson-Páll Rist Aubergy -Pétur Ari Pétursson-Viktor Kári Ágústsson (M)-Þorsteinn Már Höskuldsson

Leikur kl:10. Mæting 9:15 í klefa í Fagralund. Breiðablik1-Breiðablik2. Á ksi.is heita liðin B1 og B2 í 8manna bolta.
Skiptum í tvö jöfn lið og þeir sem mæta eru: 

Ágúst Hjalti Tómasson-Andri Ingimar Þórarinsson-Erik Nökkvi Magnússon-Gabríel Gísli Sigurjónsson-Gunnar Berg Smári-Gunnlaugur Ernir Ragnarsson-Hlynur Freyr Magnússon
Jakob Freyr Einarsson-Jakob Þór Smári-Sigurður Rúnar Friðjónsson (M)-Arnar Þór Guðnason-Arngrímur Stefánsson (M)-Axel Ingi Árnason-Hjörtur Hilar K. Benediktsson-Júlíus Þorvaldsson-Kristófer Breki Halldórsson-Logi Arnarsson-Markús Ingi Hróðmarsson-Mateusz Piotr Jakubek -Orri Þór Ránarson-Tryggvi Þorvaldsson

Þjálfarar með leiki eru Hákon og Ólafur Hlynur
_________________________________________________________________________________________________________________________________

Leikur kl:12. Mæting 11:15 í klefa í Fagralund. Breiðablik2 - Selfoss/Hamar/Ægir í B liðum A-riðli

Alex Rúnar Ákason-Axel Óli Sigurjónsson-Einar Már Gíslason -Guðni Rafn Róbertsson-Loftur Ásmundsson-Njörður Örn Snæhólm-Nökkvi Snær Jónsson-Óliver Máni Scheving-Óskar Hákonarson-Rúnar Örn Björgvinsson-Sverrir Þór Kristinsson-Viktor Ingi Birgisson-Viorel-Cristian Moldovan-Arnar Milutin Heiðarsson(M)-Yngvi Reyr Haraldsson

Þjálfari með leik er Ólafur Hlynur
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Leikur kl:12. Mæting 11:15 í klefa á Gróttuvellinum. Grótta - Breiðablik3. Á ksi.is heitir liðið A3 í  8manna bolta í B riðli

Adam Freyr Víðisson-Björn Matthías Jóhannsson-Brynjar Dagur Sighvatsson-Dagur Elís Gíslason-Egill Úlfarsson-Guðmundur R. Snorrason-Haukur Ottesen-
Jóhann Mar Kristjánsson-Jökull Elí Elmarsson-Ólafur Kári Kristjánsson - Ásgeir Fannar Björgvinsson (M)-Hrafnkell Rúnarsson Bridde

Þjálfari með leik er Jorge, gsm: 780-5838

__________________________________________________________________________________________________________________

Leikur kl:13:10. Mæting 12:30 í klefa á Gróttuvellinum. Grótta - Breiðablik3. Á ksi.is heitir liðið B3 í 8manna bolta í B riðli

Alex Leó Kristinsson-Alexander Jóhannsson-Alexander Orri Sveinbjórnsson-Andri Freyr Þrastarson-Aron Ingi Sævarsson-Erwin Anton Soto Erwinsson
Gabríel Pétur Óðinsson-Hólmsteinn Orri Egilsson-Máni Þorgilsson-Theódór Henriksen(M)

Þjálfari með leik er Jorge, gsm: 780-5838

Æfingar hjá 4. flokk karla hafnar

29.09 2015 | Knattspyrna 4.fl kk

Æfingar hjá 4. flokk karla eru hafnar 

 

Æfing er á fimmtudaginn 1. október 

Yngra ár kl. 17:00 

Eldra ár kl. 18:00

Föstudagur 2. október

Yngra ár kl. 15:00

Eldra ár kl. 16:00

 

 

Minnum á facebook síðu flokksins 

4.fl.karla Blikar

 

kveðja 

Þjálfarar

Æfingar 5.fl.kk. 24.-28.ágúst.

21.08 2015 | Knattspyrna 4.fl kk

Hæhæ.
Svona er planið í næstu viku.


Mánudagur á Versalavelli
15-16 2004
16-17 2003
16:40-18 A1-A2-B1-C1
Þriðjudagur á Fífuvöllum
16:15-17:30 A1-A2-B1-C1
Miðvikudagur á Versalavelli
15-16 2004
16-17 2003
16:40-18 A1-A2-B1-C1
Föstudagur á Fífuvöllum
15:00-16:15 A1-A2-B1
 

C2 spilar við ÍA í Fagralundi á Þriðjudaginn

14.06 2015 | Knattspyrna 4.fl kk

C2 spilar við ÍA kl. 17:00 (mæting 16:20) í Fagralundi

Andri Freyr Gilbertsson(M), Andri Snær Þórarinsson, Aron Yngvi Héðinsson, Ágúst Hjalti Tómasson, Baldur Reykdal Halldórsson(f), Daníel Finnsson, Erik Nökkvi Magnússon,
 Jóhannes Þór Árnason, Marteinn Úlfur Gunnarsson, Nökkvi Snær Jónsson, Rafnar Örn Sigurðarson, Róbert Orri Stefánsson, Sigurður Ragnar Jóhannsson, Sigurður Rúnar Friðjónsson(M), Vitalijs Kvikuss, Jakob Þór Smári Örlygsson, Gunnar Berg Smái Örlygsson, Tómas Sveinsson, Benjamín Reynir Jóhannsson.

 

Þjálfari með leik er Ólafur 666 1978

C1 - B1 og A1 spila á móti Fylkir fimmtudaginn 11. júní

09.06 2015 | Knattspyrna 4.fl kk

C1 spilar kl. 16:00 á Fífuvöllum en mæting er tilbúnir kl. 15:30


Einar Már Gíslason(M), Guðmundur Andri Ólason, Jakub Florczyk, Kristinn Halldórsson Óðinn Örn Jacobsen Helgason, Óliver Máni Scheving, Óliver Þór Brynjarsson, Sigurður Jefferson Guarino(f), Viktor Ingi Birgisson, Viorel Christian Moldovan, Yngvi Reyr Haraldsson

B1 spilar kl. 17:30 á Fífuvöllum en mæting er kl. 17:00


Andri Már Tómasson(f), Ágúst Unnar Kristinsson, Bjarki Bergsveinsson, Bjarni Fannar Kjartansson, Gísli Már Unnarsson, Hafþór Helgason, Helgi Már Theodórsson, Hlynur Guðmundsson, Hrannar Marel Svövuson, Kjartan Gauti Gíslason, Kristján Daði Róbertsson, Magnús Yngvi Sigsteinsson, Steinþór Víkingur Óskarsson (M), Sverrir Gíslason, Trausti Þór Bergþórsson.

A1 spilar kl. 19:00 á Fífuvöllum en mæting er kl. 18:30


Aðalsteinn Örn Ragnarsson, Andri Fannar Baldursson, Birkir Örn Sigurðsson, Darri Bergmann Gylfason (M), Egill Makan, Haukur Darri Pálsson, Hlynur Þorsteinsson, Jón Arnar Snorrason, Nikola Djuric, Ólafur Guðmundsson, Ólafur Karel Eiríksson(f), Victor Orri Haraldsson, Þorsteinn Vilhelmsson

Þjálfari með leik er Ólafur og mikilvægt er að láta vita strax með forföll í síma 666 1978

Taka með vatnsbrúsa.. 

B3 og C2 spila við Þrótt á Mánudaginn 8. Júní

05.06 2015 | Knattspyrna 4.fl kk

B3 spilar við Þrótt kl. 18:30 (mæting 17:50) á Þróttaravelli

Aðalsteinn Freyr Sigurðarson, Arnar Logi Gunnarsson, Aron Bjarki Ingvason, Dagur Kárason(f), Daniel Victor Albertsson, Hermann Óli Bjarkason (M), Hákon Logi Bergsson, Jeremi Suchocki, Kormákur Máni, Kristján Gunnarsson, Loftur Ásmundsson, Máni Steinn Þorsteinsson, Róbert Máni Davíðsson(M), Sigurður Róbert Vigfússon, Símon Guðjónsson, Þorsteinn Björn Guðmundsson.

C2 spilar við Þrótt kl. 20:00 (mæting 19:20) á Þróttaravelli

Andri Freyr Gilbertsson(M), Andri Snær Þórarinsson, Aron Yngvi Héðinsson, Ágúst Hjalti Tómasson, Baldur Reykdal Halldórsson(f), Daníel Finnsson, Erik Nökkvi Magnússon,
 Jóhannes Þór Árnason, Marteinn Úlfur Gunnarsson, Nökkvi Snær Jónsson, Rafnar Örn Sigurðarson, Róbert Orri Stefánsson, Sigurður Ragnar Jóhannsson, Sigurður Rúnar Friðjónsson(M), Vitalijs Kvikuss, Jakob Þór Smári Örlygsson, Gunnar Berg Smái Örlygsson, Tómas Sveinsson, Benjamín Reynir Jóhannsson.

Þjálfari með leik er Zeljko en forföll berist til Óla 666 1978

Leikir 1. Júní hjá A1, B1 og C1.

31.05 2015 | Knattspyrna 4.fl kk

Leikir við Víking mánudaginn 1. Júní á Versalavelli. 

 

A1 mæting 15:20 (Leikur kl. 16:00)

Aðalsteinn Örn Ragnarsson, Andri Fannar Baldursson, Birkir Örn Sigurðsson, Darri Bergmann Gylfason (M), Egill Makan, Haukur Darri Pálsson, Hlynur Þorsteinsson, Jón Arnar Snorrason, Karl Friðleifur Gunnarsson, Nikola Djuric, Ólafur Guðmundsson, Ólafur Karel Eiríksson(f), Victor Orri Haraldsson, Þorsteinn Vilhelmsson

B1 mæting 16:50 (Leikur kl. 17:30)

Andri Már Tómasson(f), Ágúst Unnar Kristinsson, Bjarki Bergsveinsson, Bjarni Fannar Kjartansson, Gísli Már Unnarsson, Hafþór Helgason, Helgi Már Theodórsson,Hermann Óli Bjarkason (M), Hlynur Guðmundsson, Hrannar Marel Svövuson, Kjartan Gauti Gíslason, Kristján Daði Róbertsson, Magnús Yngvi Sigsteinsson, Sverrir Gíslason, Trausti Þór Bergþórsson.

C1 mæting kl. 18:20 (Leikur kl. 19:00)

Andri Ólason, Einar Már Gíslason(M), Guðmundur Jakub Florczyk, Kristinn Halldórsson Óðinn Örn Jacobsen Helgason, Óliver Máni Scheving, Óliver Þór Brynjarsson, Sigurður Jefferson Guarino(f), Tobías Ingvarsson(f), Viktor Ingi Birgisson, Viorel Christian Moldovan, Yngvi Reyr Haraldsson

Þjálfarar með leik eru Ólafur 666-1978 og Gummi 698-1975

Taka með sér vatnsbrúsa

B3 spilar við ÍA á fimmtudaginn kl. 16:30

26.05 2015 | Knattspyrna 4.fl kk

B3 mætir ÍA í Akraneshöllinni kl. 16:30 á fimmtudaginn (mæting 16:00)

 

B3
Aðalsteinn Freyr Sigurðarson, Arnar Logi Gunnarsson, Aron Bjarki Ingvason, Dagur Kárason(f), Daniel Victor Albertsson, Hermann Óli Bjarkason (M), Hákon Logi Bergsson, Jeremi Suchocki, Kormákur Máni, Kristján Gunnarsson, Loftur Ásmundsson, Máni Steinn Þorsteinsson, Róbert Máni Davíðsson(M), Sigurður Róbert Vigfússon, Símon Guðjónsson, Þorsteinn Björn Guðmundsson.

Þjálfari með leik er Ólafur og bersti forföll á sms 666 1978

Taka með vatnsbrúsa

Liðin í Íslandsmótinu 2015

20.05 2015 | Knattspyrna 4.fl kk

B2 og B3 spila í sama riðli og eiga því að vera jafn sterk. 

Varamenn munu oftast spila með næsta liði og nýjir leikmenn munu byrja með C2

A1
Aðalsteinn Örn Ragnarsson, Andri Fannar Baldursson, Birkir Örn Sigurðsson, Darri Bergmann Gylfason (M), Egill Makan, Haukur Darri Pálsson, Hlynur Þorsteinsson, Jón Arnar Snorrason, Karl Friðleifur Gunnarsson, Nikola Djuric, Ólafur Guðmundsson, Ólafur Karel Eiríksson(f), Victor Orri Haraldsson, Þorsteinn Vilhelmsson
A2
Anton Orri Eggertsson, Birgir Ísak Gunnarsson, Egill Arnar Helgason(f), Eiríkur Þorsteinsson Blöndal, Emil Skorri Þorsteinsson, Gunnar Heimir Ólafsson, Jóhann Karl Valdimarsson, Magnús Ari Kjartansson, Orri Fannar Björnsson, Steinar Hákonarson, Svavar Bjarki Bjarnason, Tómas Bjartur Björnsson, Vilhelm Þráinn Sigurjónsson (M), Ýmir Halldórsson.
B1
Andri Már Tómasson(f), Ágúst Unnar Kristinsson, Bjarki Bergsveinsson, Bjarni Fannar Kjartansson, Gísli Már Unnarsson, Hafþór Helgason, Helgi Már Theodórsson, Hlynur Guðmundsson, Hrannar Marel Svövuson, Kjartan Gauti Gíslason, Kristján Daði Róbertsson, Magnús Yngvi Sigsteinsson, Steinþór Víkingur Óskarsson (M), Sverrir Gíslason, Trausti Þór Bergþórsson.
B2
Alexander Fannberg Gunnarsson, Arnbjörn Dagur Arnarsson, Aron Ingi Woodard (M)(f), Ágúst Bjarki Ágústsson, Benedikt Árni Björnsson, Daníel Geir Árnason, Einar Bragi Aðalsteinsson, Elís Maron Hannesson, Ísak Jón Einarsson,Kjartan Þorri Kristjánsson, Ólafur Gunnar Þorsteinsson, Róbert Örn Vigfússon, Sebastian Sigurðarson, Sigurður Tómas Jónsson, Stefán Orri Stefánsson.
B3
Aðalsteinn Freyr Sigurðarson, Arnar Logi Gunnarsson, Aron Bjarki Ingvason, Dagur Kárason(f), Daniel Victor Albertsson, Hermann Óli Bjarkason (M), Hákon Logi Bergsson, Jeremi Suchocki, Kormákur Máni, Kristján Gunnarsson, Loftur Ásmundsson, Máni Steinn Þorsteinsson, Róbert Máni Davíðsson(M), Sigurður Róbert Vigfússon, Símon Guðjónsson, Þorsteinn Björn Guðmundsson.
C1
Andri Ólason, Einar Már Gíslason(M), Guðmundur Jakub Florczyk, Kristinn Halldórsson Óðinn Örn Jacobsen Helgason, Óliver Máni Scheving, Óliver Þór Brynjarsson, Sigurður Jefferson Guarino(f), Tobías Ingvarsson(f), Viktor Ingi Birgisson, Viorel Christian Moldovan, Yngvi Reyr Haraldsson

 


C2
Andri Freyr Gilbertsson(M), Andri Snær Þórarinsson, Aron Yngvi Héðinsson, Ágúst Hjalti Tómasson, Baldur Reykdal Halldórsson(f), Daníel Finnsson, Erik Nökkvi Magnússon,
Hlynur Bjarki Johnson, Jóhannes Þór Árnason, Marteinn Úlfur Gunnarsson, Nökkvi Snær Jónsson, Rafnar Örn Sigurðarson, Róbert Orri Stefánsson, Sigurður Ragnar Jóhannsson, Sigurður Rúnar Friðjónsson(M), Vitalijs Kvikuss.

4.flokkur karla